Author: j***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻
Màu sắc: Màu nâu ombre
Price: 604.000₫
Original Price: 719.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Linen Gold |
| Type | Lace Front Wigs |
| Cap Type | HD Lace |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Festival |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Lace Area | 13*4 |
| Trọng lượng tịnh | 225 g |
| Chiều dài | 45 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb251217151920252504077 |
Author: j***2
Date:
Review: 👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻
Màu sắc: Màu nâu ombre
Author: s***7
Date:
Review: Value for money: 💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯💯like a natural hair
Màu sắc: Màu nâu ombre
Author: k***7
Date:
Review: Fácil de usar: Eu amei vou comprar mais depois muito linda
Màu sắc: Vàng lanh
Author: q***t
Date:
Review: Easy to wear: manbsbsbsbbsbsbdbdbndnnsnsnsnnsnsnsnsns
Màu sắc: Màu nâu ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm